Buga bayanin ku na padel yanzu don sauran 'yan wasan padel su tuntube ku daga garinku kuma ku sami raket ɗin padel akan kyautar mu ta gaba!Mu tafi
Bayanin Bayanin

Mafi kyawun raket ɗin padel na 2021

Me yasa aka kwatanta rackets padel kwanan nan? Saboda fasaha ta samo asali da yawa a cikin shekaru 20 da suka gabata kuma ba shi da ma'ana a kwatanta raket padel na 1997 zuwa 2021 daya. Bincika sharhin ma'auni na padel racket da jagorar siyayya a ƙasa. Sabuntawar ƙarshe: Oktoba 2021.

 

Shin kai ɗan wasan padel ne ko kuma mai koyar da leda?
Buga bayanan fayel ɗin ku a cikin yankin padel na duniya don tuntuɓar sauran 'yan wasan padel daga garin ku kuma yi amfani da damar lashe raket ɗin padel!

Buga bayanan faifan rubutunku don ganin hanyoyin haɗi mafi kyau don siyan waɗancan raketin kushin kan layi akan farashi mafi arha.

  Brand model Level Launi balance Siffar Weight links
Head Graphene 360+ Alpha Pro 2021 Na ci gaba Black da White Middle Teardrop 365 - 385 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Wilson Carbon Force Pro Na ci gaba Black da Green Middle Zagaye 365 g Sayi yanzu akan Amazon
Volt 900V Na ci gaba Baki da Orange high Teardrop 350 - 370 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Adidas Adipower ctrl 2.0 Farawa Grey da lemu Middle Zagaye 360 - 375 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Babolat Reflex 2020 Farawa Shudi, Rawaya da Grey high Diamond 360 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Adidas Adipower soft 2.0 Na ci gaba Grey da ja high Diamond 360 - 375 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Asics Speed Lima Na ci gaba Black da Gold high Teardrop 360 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Babolat Viper Carbon 2020 Na ci gaba Baki da Rawaya high Diamond 360 - 380 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Bullpadel

Gyara Tsarin 2020

Advanced Black low Zagaye 360 - 380 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Bullpadel Shake 2020 Farawa Baki & lemu mai zaki low Zagaye 360 - 380 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Dunlop Galactica Na ci gaba Baƙi & Rawaya high Diamond 360 - 380 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Head Flash Women Farawa Pink Medium Teardrop 355 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Kuikma PR 990 Power Hard Na ci gaba Black Medium Diamond 370 - 380 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Nox AT10 Genius Na ci gaba Baki & Zinare high Hawaye 360 - 375 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Paddle Coach Tritubox 2020 Na ci gaba Gashi da Rawaya Medium Hawaye 360-380 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
StarVie Raptor Pro 2020 Farawa Black da White low Zagaye 356-376 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin
Bullpadel Vertex 2 2020 Na ci gaba Orange high Diamond 365-380 g Sayi wannan raket ɗin padelBuga bayanan fayel ɗin ku don ganin mahaɗin

Rakitin padel ɗin da kuke nema baya nan? Rubuta shi a cikin injin bincikenmu da ke ƙasa don ganin idan muna da bita game da shi:


Nasihu don sanin kafin siyan raket ɗin padel

Ramin takalmin hatimin an buga shi kamar ƙarami, matsakaici ko babban ma'auni. Lowananan raket mai daidaitawa shine inda tsakiyar ma'auni yake kusa da makama kuma ya ba da iko mafi girma don ƙasa da ƙarfi. Babban raket mai ma'auni yana da tsakiyar ma'auni wanda ya inganta fuskar raket din zuwa saman tip. Wannan shi ne mafi alheri don kunna harbi na ƙarfi, kodayake yana buƙatar ƙwarewa mafi girma don sarrafa ƙwallon tebur.

Thearfin raket ɗin, mafi girman adadin jin da kake da shi don ƙwallon ta ma'anar tasiri tare da raket ɗin. A gefe guda, gwargwadon nauyin raket, ya fi ƙarfin ƙarfin da za ku iya samu.

Shin kai ɗan wasan padel ne ko kuma mai koyar da leda?
Buga bayanan fayel ɗin ku a cikin ƙungiyar padel ta duniya don tuntuɓar wasu 'yan wasan padel daga yankinku kuma ɗauki dama don cin nasara raket!

 

Rakunan zagaye su ne manufa rackets ga mafari padel 'yan wasan. Wannan gaskiya ne musamman ga 'yan wasan padel da suka saba buga wasan tennis. Idan kun fara azuzuwan padel, Ɗauki raket ɗin zagaye, zai zama sauƙi tare da iko mafi kyau.

Rakunan lu'u-lu'u sun daidaita daidai, wanda ke nufin cewa yawancin nauyi ana rarraba su daga rikon zuwa zuwa saman ɓangaren raket ɗin. Wannan siffar tana ba raket ƙarfi da yawa, amma yana sa ya zama da wahala a iya sarrafawa.

Rigunan saukar da hawaye suna da wannan daidaito tsakanin har yanzu suna da wasu ƙarfi na raket mai lu'u lu'u-lu'u amma suna riƙe da iko da yawa waɗanda ke tattare da raket ɗin padel.

 
Wasu hanyoyin haɗin yanar gizo akan wannan shafin na iya zama hanyoyin haɗin gwiwa.
Hakanan kuna sayar da ɗayan waɗannan raket ɗin padel akan shagonku na kan layi? Kuna san sabon raket na padel na 2021 wanda ba a lasafta shi a cikin wannan alamar ba? Sauke mana imel!
Na yarda da janar yanayin amfani & tsarin tsare sirri kuma na ba da izinin Padelist.net don buga jeri na yayin da na tabbatar da kasancewa fiye da shekaru 18.
(Yana ɗaukar kasa da mintuna 4 don kammala bayanan martabarku)

Za a aika hanyar sake saita kalmar shiga zuwa imel ɗin ku